Cable Mai Haɓaka Push-Pull

Haɗin kebul na totur wani muhimmin sashi ne a cikin tsarin kera motoci, ana amfani da shi don isar da siginar daga feda na totur zuwa sashin sarrafa injin, ta haka ne ke sarrafa hanzari da saurin motar.

Cikakken Bayani
Tags samfurin
 
Gabatarwar Samfur

 

 

Haɗin kebul na totur wani muhimmin sashi ne a cikin tsarin kera motoci, ana amfani da shi don isar da siginar daga feda na totur zuwa sashin sarrafa injin, ta haka ne ke sarrafa hanzari da saurin motar. An ƙera taronmu na kebul na gaggawa tare da kayan aiki masu inganci da matakai don tabbatar da kyakkyawan tsayin daka da kwanciyar hankali. Bayan tsauraran gwaji da kula da inganci, an ba da tabbacin cewa samfurin zai iya aiki a tsaye a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban kuma yana ba da ƙwarewar haɓaka mai santsi. Samfuran mu an tsara su da kyau, masu sauƙin shigarwa, kuma sun dace da samfura da samfuran iri daban-daban. Zaɓi taron kebul ɗin mu na totur don sanya tsarin wutar lantarki ɗin ku ya zama abin dogaro da inganci

 

An tsara taron mu na kebul na totur na musamman don isar da motsi na fedalin totur zuwa injin, sarrafa buɗaɗɗen ma'aunin, don haka daidai sarrafa ƙarfin injin ɗin. Yin amfani da kayan aiki masu inganci da hanyoyin masana'antu na ci gaba suna tabbatar da cewa samfurin yana da kyakkyawan ƙarfi da aminci. Bayan ingantaccen gwajin inganci da tabbatarwa, yana tabbatar da kwanciyar hankali a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban, yana ba ku ingantaccen haɓakawa da ƙwarewar tuƙi. An tsara taronmu na kebul na totur mai sauƙi, mai sauƙin shigarwa, kuma ya dace da nau'ikan abin hawa da nau'ikan injin. Zaɓi samfuran mu don sanya ƙarfin abin hawan ku ya zama daidai da santsi.

 

Haɗin kebul na hanzari shine mai haɗawa mai mahimmanci tsakanin injin mota da maƙura, kuma shine maɓalli mai mahimmanci don sarrafa hanzarin abin hawa. Yana isar da motsi na fedal ɗin totur zuwa injin, yana sarrafa buɗewa da rufe ma'aunin, don haka daidai daidai ƙarfin fitarwar injin da saurin abin hawa. Tattaunawar kebul ɗin mu na hanzari an yi su ne da kayan inganci kuma ana gwada su sosai kuma an tabbatar da su don tabbatar da ingantaccen aiki mai aminci a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban. Samfuran mu an tsara su da kyau kuma suna da sauƙin shigarwa, dacewa da nau'ikan abin hawa da nau'ikan injin. Zaɓi taron kebul ɗin mu don tabbatar da cewa abin hawan ku yana da kyakkyawan aikin gaggawa da ƙwarewar tuƙi mai santsi da aminci.

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


haHausa